| Tên thương hiệu: | KORER |
| Số mẫu: | OD: 6mm – 114.3mm, WT:0.3mm – 4.5mm |
| MOQ: | 1 tấn số liệu / mỗi kích thước |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 10000 tấn mỗi năm |
TP304 ống thép không gỉ hàn 42,4 × 2,0mm cho máy xay đường- ống chống ăn mòn cho các ứng dụng công nghiệp.
Sản xuất bởiWuxi Korer Stainless Steel Co., Ltd., ống thép không gỉ hàn chất lượng cao này được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng công nghiệp bao gồm các nhà máy sản xuất đường và chế biến hóa chất.304 thép không gỉ, nó cung cấp khả năng chống ăn mòn, sức mạnh và độ bền tuyệt vời trong môi trường khắc nghiệt.
Lý tưởng cho vận chuyển chất lỏng và khí, ống này cung cấp khả năng chống oxy hóa cao và duy trì hiệu suất vượt trội trong điều kiện nhiệt độ cao và áp suất cao.
| Nguyên tố | Hàm lượng (%) |
|---|---|
| Chrom (Cr) | 18.0 - 20.0 |
| Nickel (Ni) | 8.0 - 12.0 |
| Carbon (C) | ≤ 0.08 |
| Mangan (Mn) | ≤ 20 |
| Silicon (Si) | ≤ 10 |
| Phốt pho (P) | ≤ 0.045 |
| Lượng lưu huỳnh | ≤ 0.03 |
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ASTM A269 / ASME SA249 |
| Chất liệu | TP304 |
| Chiều kính bên ngoài | 42.4 mm |
| Độ dày tường | 2.0 mm |
| Chiều dài | Tối đa 12 mét |
| Xét bề mặt | Đèn rực rỡ được sơn / đánh bóng / ướp |
| Loại | Bơm thép không gỉ hàn |